Forum 10A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum 10A3

All Thing

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhận xét về 4rum nè anh em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bjnhmjnh

bjnhmjnh

Nhận xét về 4rum nè anh em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhận xét về 4rum nè anh em   Nhận xét về 4rum nè anh em EmptySat Sep 05, 2009 8:54 pm

e... hèm..... nói thế nào nhỉ cái 4rum của 10A3 chúng ta Question uhm thì xét về mặt có 4rum cũng vui các bạn trong lớp lên chém gió với nhau+các bạn # cũng biết thêm về chúng ta Smile nhưng cũng có vài bất cập ma chúng ta cần sửa để 4rum này sẽ mãi đi vào lòng các bạn trong lớp :
1:nhận xet thứ nhất 4rum rất vui các bạn chém gió rất mạnh
2: bất cập ở chỗ bác Admin bất tài vô dụng không tìm được cái theme khác khiến khi vào 4rum các bạn có cảm giác đây là 4rum cua các bạn miền núi Tây Nguyên Very Happy
3: Admin luôn miệng nói chúng ta không được nói bậy trong 4rum khi đó ADMIN trong thời gian mải mê chém gió thì cũng không tránh được những từ cửa miệng của ADMIN ( như fuck,DKM...) khi bị phản ảnh thì lại lợi dụng chức quyền del ngay phần vừa nói
4:các thành viên khi đăng ký đã gặp khó khăn vì:
_4rum toàn english ma khi đó các bạn trong lớp dở tệ môn này nên gặp rất nhìu khó khăn
_ADMIN đã cậy học thức english hơn các bạn nên cất phần đăng ký chỗ nào thì 0 ai biết Question đến lúc hỏi ADMIN trả lời 1 câu rất ngắn gọn :" thằng ngu phần đăng ký lúc nào chả ở trên cùng" mà nó đâu biết bên trên la 1 đống english ( đến tôi muốn đăng ký cũng phải nhờ thằng anh tìm hộ phần đăng ký)
5:khi đăng ký các mem cũng không xưng tên cho nên khi các bạn mới lên không biết đâu là bạn đâu là thành viên lớp khác trà trộn ( mà ADMIN biết cũng không thông báo hay nói lại cho các member)
Đó là 5 điều mà tôi cảm thấy ở 4rum lớp chúng ta ai có ý kiến khác thì cứ post lên để tham khảo ai ủng hộ thì Very Happy nhá không cũng đừng Sad
Đó admin hãy viết bản kiểm điểm đi và nếu cậu sửa nhưng thứ như trên thì tôi nghi 4rum sẽ khác thank đã lắng nghe ( ADMIN đừng del bài nhá hãy tự suy nghĩ đi) thank Razz lol!
Sagittarius
Adminisantors
Adminisantors
Sagittarius

Nhận xét về 4rum nè anh em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận xét về 4rum nè anh em   Nhận xét về 4rum nè anh em EmptyMon Sep 07, 2009 5:54 pm

Chỉ có thằng ngu mới không nhìn thấy cái chữ Register lù lù ra đấy,bộ mấy ông chưa bao giờ DK thành viên hay sao ý,xong lại đổ tội cho tôi là sao
https://a3ltk.forumvi.com

Nhận xét về 4rum nè anh em
Trang 1 trong tổng số 1 trang